65 06 30 วันพฤหัสบดีที่ 30 มิถุนายน พ.ศ.2565 เวลา 10.30น.เรืออากาศโทสมพร ปานดำ รองเลขาธิการคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ตรวจเยี่ยมกิจกรรมพัฒนาและเพิ่มประสิทธิภาพป้องกันแก้ไขปัญหายาเสพติด วิทยาลัยเทคนิคพัทยา ร่วมกับ ฝ่ายป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด สำนักปลัดเมืองพัทยา ว่าที่พันตรี ดร.วานิช สมชาติ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคพัทยา พร้อมคณะผู้บริหาร ครู บุคลากร นักเรียน นักศึกษา และสำนักปลัดเมืองพัทยา ให้การต้อนรับ ณ หอประชุม วิทยาลัยเทคนิคพัทยา
ติชม
ต้องการให้คะแนนบทความนี้่ ?
สร้างโดย :
สถานะ : ผู้ดูแลระบบ ไม่ระบุ |
http://www.pattayatech.ac.th |